



St. Walburg's Hospital Nyangao

P. O. Box. 1002, Lindi Region - Tanzania, Mobile no. +255656227511
Email address: nyangaohospital@gmail.com Website: <http://www.nyangaohospital.com>

30/01/2023

TANGAZO LA KAZI

Hospitali ya Mt. Walburga Nyangao iliyoko Jimbo Katoliki la Lindi na Halmashauri ya Wilaya ya Mtama-Lindi inatangaza nafasi za kazi kama ifuatavyo;

1.0. Mhasibu Daraja la II- Nafasi 1

1.1. SIFA

1.1.1. Wenye Shahada ya Uhasibu kutoka chuo/taasisi inayotambulika na Serikali

1.1.2. Wenye cheti cha Taaluma ya Uhasibu CPA (T) au sifa inayolingana nayo inayotambuliwa na NBAA

1.1.3. Uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua miaka 3

MASHARTI YA JUMLA

- Waombaji wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.
- Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa au affidavit.
- Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) na picha ndogo za karibuni (Passport size).
- Waombaji wawe na vitambulisho / Namba za Utaifa kutoka NIDA
- Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, vyeti vya sekondari na cheti cha mamlaka husika

MISHAHARA; Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya serikali

MOTISHA ZINGINE: Malazi

NAMNA YA KUOMBA

Maombi yote yaandikwe kwa kutumia anwani ifuatayo;

MGANGA MFAWIDHI,
HOSPITALI YA MT. WALBURGA NYANGAO,
S.L.P 1002,
NYANGAO, LINDI.

Na kutuma kwa njia ya baruapepe; nyangaohospital@gmail.com

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **12/02/2023**



Handwritten signature