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TANGAZO LA KAZI

Hospitali ya Rufaa ya Mt.Walburga Nyangao iliyoko Jimbo Katoliki la Lindi inatangaza nafasi

za
1
1
a)
b)
c)

d)

g)

kazi kama ifuatavyo;

.0. Derevall - Nafasi 1
.

SIFA

Elimu ya kidato cha nne (Form IV) yenye ufaulu wa somo la English na Kiswahili.

Cheti cha mafunzo ya udereva kutoka chuo kinachotambulika (VETA, NIT au taasisi
nyingine inayotambulika na Serikali).

Leseni halali ya udereva ya Daraja C au zaidi kutoka Mamlaka ya Leseni za Udereva
(TRA).

Uzoefu wa kuendesha magari ya serikali au/na taasisi kwa kipindi kisichopungua miaka
mitatu (3).

Uelewa wa matengenezo madogo madogo ya gari (basic mechanical skills).

Uadilifu, uaminifu, na uwezo wa kufanya kazi kwa muda mrefu na mazingira yenye
changamoto.

Uwezo wa kufanya kazi kwa muda wowote, ikiwemo usiku, likizo au siku za mwisho wa
wiki.

1.2. Kazi na majukumu

a)
b)
c)
d)

e)

f)

9)
h)

Kuendesha magari ya hospitali kwa usalama na kufuata taratibu zote za usalama

barabarani.
Kuhakikisha gari lipo katika hali nzuri kila wakati na kufanya ukaguzi wa kila siku kabla ya

safari.
Kuwasafirisha wagonjwa, watumishi na mizigo ya hospitali kulingana na maagizo ya
viongozi.

Kuweka kumbukumbu za safari (log book) kwa usahihi.

Kufanya matengenezo madogo madogo ya magari ya mara kwa mara na kwa wakati.
Kuhakikisha na kusimamia matengenezo ya magari yaliyo kwenye utaratibu wa ratiba
(regular services)

Kuripoti mara moja changamoto zozote za kiufundi au ajali kwa uongozi.
Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazo

uzoefu na ujuzi wake.

husiana na elimu,
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1.3. SIFA ZA UJUMLA
a) Waombaji wawe ni raia wa Tanzania: waombaji toka mikoa ya Lindi na Mtwara watapewa

kipaumbele
b) Wawe na umri wa miaka 25-35
c) Waombaji wote watume maombi yao kwa njia ya maandishi yakiwa na:

e Barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono,
o Nakala ya vyeti vya sekondari, elimu na mafunzo,

e Nakala ya leseni halali ya udereva,
» Nakala ya vyeti vya kuzaliwa na Kitambulisho cha Taifa (NIDA),
Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (Detailed CV) na picha ndogo za karibuni

(passport size)
Waombaji wenye uzoefu waonyeshe taarifa za taasisi walizofanyia kazi pamoja na

waajiri wao wasiopungua watatu (3)

NAMNA YA KUOMBA
Maombi yote yawasilishwe kwa;

MGANGA MFAWIDHI,
HOSPITALI YA RUFAA YA MT. WALBURGA NYANGAO,

S.L.P 1002,
NYANGAO, LINDI.

Maombi yanaweza wasilishwa kwa mkono kwa kuleta moja kwa moja au kupitia barua pepe
nyangaohospital@gmail.com

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23/11/2025
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