St. Walburg’s Nyangao Referral Hospital
P. 0. Box. 1002, Lindi Region - Tanzania, Mobile no. +755656227all
Email address: nyangachospital@qmail.com  Website: http://www,nyangauhuspitalﬂr-tl
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TANGAZO LA KAZI

Hospitali ya Rufaa ya Mt.Walburga Nyangao iliyoko Jimbo Katoliki la Lindi na Halmashauri ya
Wilaya ya Mtama-Lindi inatangaza nafasi za kazi kama ifuatavyo;

1.0. Afisa Manunuzi na Ugavi IT (Procurement and Supplies Officer) - Nafasi 1

1.1. SIFA ‘

« Wenye Shahada ya Ununuzi na Ugavi kutoka chuo kinachotambulika na serikali

o Kusajiliwa na Bodi kama ‘Authqrised Supplies Professional’ na/au ‘Certified Supplies
Professional’ el

« Uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua miaka 2

1.2. Kazi na majukumu

« Kuratibu na kushirikiana na idara za ndani ili kuelewa mahitaji ya manunuzi

o Kupitia na kuthibitisha maombi ya ununuzi (pufchase requisitions) kwa usahihi na idhini
stahiki ;

« Kufanya utafiti wa soko ili kubaini wasambazaji na fursa za upatikanaji wa bidhaa/huduma

. KuitiSha zabuni na kupata nukuu za bei zenye ushindani :

e Kutathmini na kulinganisha nukuu za bei kutoka kwa wasambazaji kwa ajili ya kufanya
maamuzi ' TG

o Kujadiliana na wasambazaji kuhusu bei, masharti ya usafirishaji, na vipimo/maelezo ya
bidhaa ‘

o Kushughulikia maagizo ya ununuzi (purchase orders), maombi ya ununuzi, na mabadiliko
ya maagizo

« Kufuatilia na kuharakisha maagizo ili kuhakikisha yanawasilishwa kwa wakati

« Kuratibu upokeaji na ukaguzi wa bidhaa kwa kushirikiana na timu za ghala/logistics

« Kusimamia taratibu za kurejesha kwa wasambazaji bidhaa zisizokidhi viwango

« Kufuatilia utendaji wa wasambazaji katika ubora, gharama, na uwasilishaji kwa wakati

« Kuhakikisha uzingatiaji wa mahitaji ya maudhui ya ndani (Local Content Requirements) na
kanuni za Tanzania

« Kuhifadhi kumbukumbu sahihi za manunuzi na nyaraka za ukaguzi

« Kusaidia udhibiti wa gharama kupitia ununuzi bora na majadiliano yenye tija

« Kuandaa na kuwasilisha ripoti za utendaji wa manunuzi

« Kudumisha viwango vya maadili katika manunuzi na uwazi

« Kusaidia maboresho endelevu ya mifumo ya manunuzi

o Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wa kazi zinazohusiana na elimu, uzoefu na

ujuzi wake
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1.3. Mshahara: Sawa na viwango vya mishahara ya serikali yaani TGS D

2.0. Afisa Habari Msaidizi (Assistant Information Officer) - Nafasi 1

2.1. SIFA
« Wenye Stashahada ya uandishi wa habari kutoka vyuo vinavyotambuliwa na serikali

2.2. Kazi na majukumu
 Kupiga picha na kuandaa picha

 Kupiga na kuandaa picha mjongeo (video clips)

« Kukusanya na kuandika habari

o Kuandaa majarida na mabango (posters) na vipeperushi

e Kukusanya takwimu mbalimbali

« Kuhifadhi picha na kuhudumia maktaba na marejeo

« Kufanya kazi nyingine utakazopangiwa na mkuu wa kazi zinazohusiana na
elimu, uzoefu na ujuzi wake :

2.3. Mshahara:; Sawa na viwango vya mishahara ya serikali yaani TGS C

3.0. MASHARTI YA UJUMLA
« Waombaji wawe ni raia wa Tanzania
e Wawe'na umri'wa miaka 25-40
e Waombaji waambatanishe cheti cha kuzaliwa
Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (Detailed CV) na picha ndogo za karibuni
(passport size)
e Waombaji wen
waajiri wao
e Maombi yote yaambatanishwe na vyet

ye uzoefu waonyeshe taarifa za. taasisi walizofanyia kazi pamoja na

i vya taaluma, vyeti vya sekondari na Baraza

4.0. NAMNA YA KUOMBA
Waombaji waandike maombi yao kupitia anwani ifuatayo;

MGANGA MFAWIDHI,
HOSPITALI YA RUFAA YA MT. WALBURGA NYANGAO,

S.L.P 1002,
NYANGAO, LINDI.

Maombi yanaweza wasilishwa kwa mkono kwa kuleta moja kwa moj

nyangaohosgital@gmail.com

a au kupitia barua pepe

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06/05/2026
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