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TANGAZO LAKAZI (URGENT)

Hospital ya Rufaa ya Mt.Walburga Nyangao iliyoko Jimbo Katoliki la Lindi na Halmashauri
ya Wilaya ya Mtama-Lindj inatangaza nafasi ya kazi kama ifuatavyo;

1.0. Mteknolojia II-Dawa-Nafasi 1
1.1SIFA

Cheti cha diploma katika fani ya Pharmaceutical Sciences kutoka chuo
kinachotambulika na serikali

Awe amesajiliwa na Pharmacy Council
Awe na leseni hai ya kufanya kazi ya taaluma ya dawa
Uwezo wa kutumia mifumo ya kumbukumbu za dawa na kompyuta

- Uadilifu,umakini na uwezo wa kufanya kazi kwenye mzingira ya hospital

1.2 Kazi na Majukumu

Kupokea,kuhifadhi na kutoa dawa kwa wadonjwa kwa kufuata maelekezo ya daktari.
Kutunza kumbukumbu za dawa na vifaa tiba.

Kufanya ukaguzi wa dawa kuhakikisha hazijaisha muda wa matumizi

Kusaidia katika maandalizi ya dawa maalum inapohitajika

Kutoa elimu kwa wagonjwa kuhusu matumizi sahihj ya dawa

Kuandaa taarifa za matumizi ya dawa na mabhitaji ya stoo

Kuhakikisha usafi na usalama wa eneo la kuhifadhia dawa

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazj zinazohusiana z
elimu,uzooefu na ujuzi wake

MASHARTI KWA UJUMLA

Waombaji wawe ni raia wa Tanzania

Wawe na umri kuanzia miaka 25-35

Waombaji waambatanishe vyeti vyote vya taaluma,Baraza sambamba na cheti cha
kuzaliwa

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (detailed CV) na picha ndogo (passport
size) za karibuni

Waombaji wenye uzoefu waoneshe taarifa za taasisi waliofanyia kazi Pamoja na
waajiri wao

Awe na kitambulishi/Namba ya Utaifa kutoka NIDA

NAMNA YA KUOMBA y
Waombaji waandike maombi yao kwa anwani ifuatayo;
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MGANGA MFAWIDH]I,

HOSPITALI YA RUFAA YA MT. WALBURGA NYANGADO,
S.L.P 1002,

NYANGAO, LINDI.

Pia maombi yanaweza wasilishwa kwa mkono kwa kuleta moja kwa moja au kupitia barua

pepe nyangaohospital@gmail.com

Mwisho wa kutuma maombi nia tarehe 19.05.2026
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