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TANGAZO LA KAZI (URGENT)

Hospital ya Rufaa ya Mt.Walburga Nyangao iliyoko Jimbo Katoliki la Lindi na Halmashauri
ya Wilaya ya Mtama-Lindi inatangaza nafasi ya kazi kama ifuatavyo;

1.0 Daktari II (Medical Officer IT)-Nafasi 1
1.1SIFA

Wenye Shahada ya Udaktari kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na Serikali waliomaliza
mafunzo ya kazi ‘Internship’ ya muda usiopungua miezi kumi na miwili na kupata usajili
kutoka Baraza la Madaktari Tanganyika (Medical Council of Tanganyika)

1.2 Kazi na Majukumu

Kufanya kazi zote za matibabu Hosipitalini zinazohusiana na magonjwa mbalimbali
yakiwemo magonjwa ya Watoto,magonjwa ya kina mama na upasuaji wa kawaida wa
dharura .
Kutoa na kusimamia elimu ya afya Pamoja na kuboresha afya ya jaimii katika Wilaya
na Mkoa au eneo lake la kazi

Kuchunguza ,kufuatilia na kuzuia milipuko ya magonjwa

Kutunza takwimu na kuzitumia kama ilivyoelekezwa kwenye misingi ya MTUHA.
Kupanga na kutathimini huduma za afya katika eneo lake la kazi

Kusimamia na kuelekeza wafanyakazi waliopo chini yake

Kufundisha wanafunzi katika vyuo vya afya vilivyopo eneo lake la kazi

Kubuni na kuendesha utafiti na kusambaza matokeo

Kubuni na kutayarisha mikakati ya kuinua ubora wa huduma ya fani yake kuandaa
mipango na makisio ya bajeti ya huduma za afya

Kutoa huduma za outreach katika Wilaya/Mkoa wake

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana z
elimu,uzooefu na ujuzi wake

MASHARTI KWA UJUMLA

Waombaji wawe ni raia wa Tanzania
Wawe na umri kuanzia miaka 25-35

Waombaji waambatanishe vyeti vyote vya taaluma,Baraza sambamba na cheti cha
kuzaliwa

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (detailed CV) na picha ndogo (passport
size) za karibuni
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e Waombaji wenye uzoefu waoneshe taarifa za taasisi waliofanyia kazi Pamoja na
waajiri wao

e Awe na kitambulishi/Namba ya Utaifa kutoka NIDA

NAMNA YA KUOMBA

Waombaji waandike maombi yao kwa anwani ifuatayo;

MGANGA MFAWIDHI,

HOSPITALI YA RUFAA YA MT. WALBURGA NYANGAO,

S.L.P 1002,

NYANGAO, LINDI.

Pia maombi yanaweza wasilishwa kwa mkono kwa kuleta moja kwa moja au kupitia barua

pepe nyangaohospital@gmail.com

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10/05/2026
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