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TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mganga Mfawidhi anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya
usaili siku ya tarehe 09.06.2026 kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni
kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia imetokana na
majina ya waombaji wote ambapo zoezi la kupitia maombi yote yalifanyika na wasiokidhi
vigezo  waliondolewa katika mwendelezo wa mchakato. Baadhi ya vigezo ambavyo
waombaji walishindwa kuvifikia ni kushindwa kuweka viambata vilivyotakiwa (kadiri ya
tangazo la kazi)

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kazini siku ya tarehe 01.07.2026, siku
ambayo kutakuwa na zoezi la ‘orientation’ kwa watumishi wapya. Hivyo kila mtumishi mpya
anayetakiwa kuhudhuria hatakiwi kukosa zoezi hilo muhimu.Baada ya zoezi hilo watumishi

wote watatakiwa kuanza rasmi bila kukosa wala udhuru

Aidha, waombaji kazi ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa
hawakupata nafasi’hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za

kazi zitakapotangazwa.

NB: Kushindwa kufuata masharti ya tangazo hili kutapelekea kupoteza sifa za nafasi husika
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